ปิด

แอพดูบอลฟรี


คลิกตรงนี้!


ภาพเต็มจอ ไม่มีโฆษณากั้น

ตารางการแข่ง

ตารางถ่ายทอดสด 22 พฤศจิกายน 2562

มิลวอกี บักส์
มิลวอกี บักส์
Live
22 พฤศจิกายน 2562
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์
บาส NBA
ชิคาโก บูลส์
ชิคาโก บูลส์
Live
22 พฤศจิกายน 2562
ดีทรอยต์ พิสตันส์
ดีทรอยต์ พิสตันส์
บาส NBA
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
Live
22 พฤศจิกายน 2562
อเมริกา เด กาลี
อเมริกา เด กาลี
Colombia Copa Mustang A
เดนเวอร์ นักเก็ตส์
เดนเวอร์ นักเก็ตส์
Live
22 พฤศจิกายน 2562
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
บาส NBA
Limon FC
Limon FC
Live
22 พฤศจิกายน 2562
คาร์ตาจีเนส
คาร์ตาจีเนส
คอสตาริกา พรีเมียร์
ซากาเตเปค
ซากาเตเปค
Live
22 พฤศจิกายน 2562
แอตแลนเต้
แอตแลนเต้
เม็กซิโก พรีเมียร่า
LA คลิปเปอร์ส
LA คลิปเปอร์ส
10:00
22 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน เซลติกส์
บอสตัน เซลติกส์
บาส NBA
ฟีนิกซ์ ซันส์
ฟีนิกซ์ ซันส์
10:30
22 พฤศจิกายน 2562
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
บาส NBA
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์(W)
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์(W)
13:00
22 พฤศจิกายน 2562
นิวคาสเซิล เจ็ทส์(W)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์(W)
ออสเตรเลีย ลีก(W)
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
เปอเซล่า ลามังกัน
เปอเซล่า ลามังกัน
อินโดนีเซีย ลีกา
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด(W)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด(W)
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
ซิดนีย์ เอฟซี(W)
ซิดนีย์ เอฟซี(W)
ออสเตรเลีย ลีก(W)
PS TNI
PS TNI
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
PSIS เซมารัง
PSIS เซมารัง
อินโดนีเซีย ลีกา
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น ซิตี้
ออสเตรเลีย เอ ลีก
บาริโต ปูเตรา
บาริโต ปูเตรา
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
PSS Sleman
PSS Sleman
อินโดนีเซีย ลีกา
รูบิน คาซาน(U21)
รูบิน คาซาน(U21)
16:00
22 พฤศจิกายน 2562
เซนิต(U21)
เซนิต(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
FK โอเรนบูร์ก(U21)
FK โอเรนบูร์ก(U21)
18:00
22 พฤศจิกายน 2562
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
ไดนาโมมอสโก(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
18:00
22 พฤศจิกายน 2562
FK รอสตอฟ(U21)
FK รอสตอฟ(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
มารูด้า
มารูด้า
18:30
22 พฤศจิกายน 2562
บายังการา ซูราบาย
บายังการา ซูราบาย
อินโดนีเซีย ลีกา
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปักกิ่ง กั๋วอัน
จีน ซูเปอร์ลีก
เหอหนาน เจี้ยนเย้
เหอหนาน เจี้ยนเย้
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
เทียนจิน ฉวนเจียน
เทียนจิน ฉวนเจียน
จีน ซูเปอร์ลีก
ซานตง ลู่เนิ่ง
ซานตง ลู่เนิ่ง
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
จีน ซูเปอร์ลีก
หวูฮั่น ซอลล์
หวูฮั่น ซอลล์
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
กว่างโจว RF
กว่างโจว RF
จีน ซูเปอร์ลีก
ปากีสถาน(U19)
ปากีสถาน(U19)
19:00
22 พฤศจิกายน 2562
คูเวต(U19)
คูเวต(U19)
ชิงแชมป์เอเชีย U19
แทรคเตอร์ ซาซี่
แทรคเตอร์ ซาซี่
19:00
22 พฤศจิกายน 2562
ปาดิสเดโคราซาน
ปาดิสเดโคราซาน
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
Aleksandriya(U21)
Aleksandriya(U21)
19:00
22 พฤศจิกายน 2562
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)
Ukraine U21
แอ๊บฮา
แอ๊บฮา
19:30
22 พฤศจิกายน 2562
อัล ฟาร์ท
อัล ฟาร์ท
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
ยาร์มุค
ยาร์มุค
20:05
22 พฤศจิกายน 2562
อัล คาดเซีย
อัล คาดเซีย
อัล ซาลิบิคัท
อัล ซาลิบิคัท
20:05
22 พฤศจิกายน 2562
คาซม่า
คาซม่า
กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
อารัว
อารัว
สวิตฯ ดิวิชั่น2
พลาทานิแอส FC
พลาทานิแอส FC
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
โดซา ดรามัส
โดซา ดรามัส
กรีซ ดิวิชั่น2
เพอร์เซโปลิส
เพอร์เซโปลิส
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
นาฟท์ มาสจีด
นาฟท์ มาสจีด
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
อรารัต เยเรวาน
อรารัต เยเรวาน
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
แกนด์ซาซาร์
แกนด์ซาซาร์
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
ซาแนท นาฟ
ซาแนท นาฟ
21:30
22 พฤศจิกายน 2562
เซปาฮัน
เซปาฮัน
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
แอฟริกาใต้(U23)
แอฟริกาใต้(U23)
21:30
22 พฤศจิกายน 2562
กานา(U23)
กานา(U23)
ปรีโอลิมปิก แอฟริกา
อัล ฮาเซม
อัล ฮาเซม
21:55
22 พฤศจิกายน 2562
อัล ราเอ็ด
อัล ราเอ็ด
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
ซัมเควียท
ซัมเควียท
22:00
22 พฤศจิกายน 2562
คาราบัค
คาราบัค
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ปาเลสไตน์(U19)
ปาเลสไตน์(U19)
22:00
22 พฤศจิกายน 2562
โอมาน(U19)
โอมาน(U19)
ชิงแชมป์เอเชีย U19
โคเบรซอล
โคเบรซอล
22:00
22 พฤศจิกายน 2562
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ชิลี พรีเมียร์ลีก
วิเกร ซูวาล์วกี๊
วิเกร ซูวาล์วกี๊
22:30
22 พฤศจิกายน 2562
สตอล เมียเลช
สตอล เมียเลช
โปแลนด์ ลิกา 2
อาร์ดา
อาร์ดา
22:30
22 พฤศจิกายน 2562
วิโตชา บิสตริต้า
วิโตชา บิสตริต้า
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
อดาน่าสปอร์
อดาน่าสปอร์
23:00
22 พฤศจิกายน 2562
กิริซันสปอร์
กิริซันสปอร์
Turkey 2
วิทโควิซ
วิทโควิซ
23:00
22 พฤศจิกายน 2562
วิโซซิน่า จิคลาวา
วิโซซิน่า จิคลาวา
เช็ก ลิกา 2
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
23:00
22 พฤศจิกายน 2562
มาเกร็ฟ เท็ทวอน
มาเกร็ฟ เท็ทวอน
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
23:30
22 พฤศจิกายน 2562
โลโคโมทีฟ มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
อัล ชาบับ(KSA)
อัล ชาบับ(KSA)
23:40
22 พฤศจิกายน 2562
อัล เฟฮา
อัล เฟฮา
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
FC ลวีฟ
FC ลวีฟ
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
ป๊อดเบสคิดเซีย
ป๊อดเบสคิดเซีย
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
ชอร์จนิคซานก้า
ชอร์จนิคซานก้า
โปแลนด์ ลิกา 2
ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
พุชช่า นิโปโลมิเช่
พุชช่า นิโปโลมิเช่
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
ออด้าโอพอล
ออด้าโอพอล
โปแลนด์ ลิกา 2
อัสติ นาดลาเบม
อัสติ นาดลาเบม
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
สลาโว วีเซลัด
สลาโว วีเซลัด
เช็ก ลิกา 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ปาร์ติซาน เบลเกรด
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
FK จาวอร์อิวานจิก้า
FK จาวอร์อิวานจิก้า
Serbian Superliga
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
วิสล่า พล็อค
วิสล่า พล็อค
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
ซัลกิริส
ซัลกิริส
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
แอตแลนตาส
แอตแลนตาส
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
สปาร์ตาปราก
สปาร์ตาปราก
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
เซสเก บูเดโจวิซ
เซสเก บูเดโจวิซ
เช็ก ดิวิชั่น1
เลกนิก้า
เลกนิก้า
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
แซนเดคจา
แซนเดคจา
โปแลนด์ ลิกา 2
ปาร์ติซานี ทิราน่า
ปาร์ติซานี ทิราน่า
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
เคเอฟ ลาซี
เคเอฟ ลาซี
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ไลซอส
ไลซอส
00:15
23 พฤศจิกายน 2562
ซานตาคลารา
ซานตาคลารา
โปรตุเกส คัพ
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
00:30
23 พฤศจิกายน 2562
ซังค์ เพาลี
ซังค์ เพาลี
เยอรมัน D2
กาลาตาซาราย
กาลาตาซาราย
00:30
23 พฤศจิกายน 2562
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โบคุ่ม
โบคุ่ม
00:30
23 พฤศจิกายน 2562
VfL ออสนาบรุ๊ค
VfL ออสนาบรุ๊ค
เยอรมัน D2
อียิปต์(U23)
อียิปต์(U23)
01:00
23 พฤศจิกายน 2562
ไอวอรี่โคสต์(U23)
ไอวอรี่โคสต์(U23)
ปรีโอลิมปิก แอฟริกา
คาร์ลไซส์ เยน่า
คาร์ลไซส์ เยน่า
01:00
23 พฤศจิกายน 2562
เฮลเลนเชอร์ FC
เฮลเลนเชอร์ FC
เยอรมันลีกา 3
นอร์ดเจลแลนด์
นอร์ดเจลแลนด์
01:00
23 พฤศจิกายน 2562
แรนเดอร์ส
แรนเดอร์ส
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
เอสวี ฮอร์น
เอสวี ฮอร์น
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
แวคเกอร์ อินส์บรุค
แวคเกอร์ อินส์บรุค
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
คัพเฟ่นเบิร์ก
คัพเฟ่นเบิร์ก
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
Vorwarts Steyr
Vorwarts Steyr
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
กราเซอร์
กราเซอร์
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
SKU อัมเสตทเทน
SKU อัมเสตทเทน
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
เบลอเวส ลินซ์
เบลอเวส ลินซ์
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
ไลเฟริ่ง
ไลเฟริ่ง
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
SAK คลาเกนเฟิร์ต
SAK คลาเกนเฟิร์ต
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
CFR คลูจ์
CFR คลูจ์
01:30
23 พฤศจิกายน 2562
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โอแซร์
โอแซร์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็นเอซี เบรด้า
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
อาแจกซ์(Am)
อาแจกซ์(Am)
ฮอลแลนด์ D2
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โรด้า เจซี
โรด้า เจซี
ฮอลแลนด์ D2
MVV มาสทริสช์
MVV มาสทริสช์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
FC ออสส์
FC ออสส์
ฮอลแลนด์ D2
ก็อง
ก็อง
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เลอ ม็องส์
เลอ ม็องส์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
ลอริยองต์
ลอริยองต์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เทลสตาร์
เทลสตาร์
ฮอลแลนด์ D2
เดอ กราฟสคัป
เดอ กราฟสคัป
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
พีเอสวี(Am)
พีเอสวี(Am)
ฮอลแลนด์ D2
ลัวซานนี สปอร์ท
ลัวซานนี สปอร์ท
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
วิล 1900
วิล 1900
สวิตฯ ดิวิชั่น2
ทรัวส์
ทรัวส์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี แซมบี
เอฟซี แซมบี
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
นิออร์ท
นิออร์ท
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โรเดซ อเวรอน
โรเดซ อเวรอน
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
คัมบูร์
คัมบูร์
ฮอลแลนด์ D2
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
ฮอลแลนด์ D2
เกรอน็อบล์
เกรอน็อบล์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
น็องซี่
น็องซี่
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
อัลเมเร่ ซิตี้
อัลเมเร่ ซิตี้
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เดน บอสช์
เดน บอสช์
ฮอลแลนด์ D2
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โวเลนดัม
โวเลนดัม
ฮอลแลนด์ D2
อูเทร็คท์(Am)
อูเทร็คท์(Am)
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
ฮอลแลนด์ D2
เวสเตอร์โล
เวสเตอร์โล
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
CA ยูเวนตูเด้
CA ยูเวนตูเด้
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
อูรุกวัย พรีเมียร์
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
พลาซ่า โคโลเนีย
พลาซ่า โคโลเนีย
อูรุกวัย พรีเมียร์
สปอร์ทติ้ง คลับ
สปอร์ทติ้ง คลับ
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน ริเวอร์
บอสตัน ริเวอร์
อูรุกวัย พรีเมียร์
ดอร์ทมุนด์
ดอร์ทมุนด์
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
พาเดอร์บอร์น
พาเดอร์บอร์น
บุนเดสลีกา เยอรมัน
แรมปรา จูเนียร์
แรมปรา จูเนียร์
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
ซีเอ ริเวอร์เพลท
ซีเอ ริเวอร์เพลท
อูรุกวัย พรีเมียร์
คลับบรูซ
คลับบรูซ
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
ออสเทนเด้
ออสเทนเด้
เบลเยี่ยม โปรลีก
เลช พอซนาน
เลช พอซนาน
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
ปิแอส กลิวิส
ปิแอส กลิวิส
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
ฟูแล่ม
ฟูแล่ม
02:45
23 พฤศจิกายน 2562
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ปารีส แซงต์ฯ
ปารีส แซงต์ฯ
02:45
23 พฤศจิกายน 2562
ลีลล์
ลีลล์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
02:45
23 พฤศจิกายน 2562
ลินฟีลด์
ลินฟีลด์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
เปสคาร่า
เปสคาร่า
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
เครโมเนเซ่
เครโมเนเซ่
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
สปอร์ติ้ง กิฆอน
สปอร์ติ้ง กิฆอน
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
เตเนริเฟ่
เตเนริเฟ่
ลาลีกา สเปน 2
แบรี่ ทาวน์
แบรี่ ทาวน์
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
Pen-y-Bont FC
Pen-y-Bont FC
พรีเมียร์ลีก เวลส์
ลาเนรอส
ลาเนรอส
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
เวเนซุเอลา พรีเมียร์
คาราคาส เอฟซี
คาราคาส เอฟซี
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
อารากัว
อารากัว
เวเนซุเอลา พรีเมียร์
เลบานเต้
เลบานเต้
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
มายอร์ก้า
มายอร์ก้า
ลาลีกา สเปน
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
03:30
23 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์เตส อิควิกกัว
เดปอร์เตส อิควิกกัว
ชิลี พรีเมียร์ลีก
วาร์ซิม
วาร์ซิม
03:45
23 พฤศจิกายน 2562
Loures
Loures
โปรตุเกส คัพ
General Diaz
General Diaz
04:00
23 พฤศจิกายน 2562
สปอติโว้ ซานลอเร็นโซ่
สปอติโว้ ซานลอเร็นโซ่
ปารากวัย พรีเมียร์
วันเดอร์เรอร์
วันเดอร์เรอร์
05:00
23 พฤศจิกายน 2562
ดานูบิโอ
ดานูบิโอ
อูรุกวัย พรีเมียร์
CRB แม็คซิโอ
CRB แม็คซิโอ
05:15
23 พฤศจิกายน 2562
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่
บราซิล ซีรี่บี
เซาเบนโต้
เซาเบนโต้
05:15
23 พฤศจิกายน 2562
ลอนดริน่า
ลอนดริน่า
บราซิล ซีรี่บี
โซลเดอ อเมริกา
โซลเดอ อเมริกา
06:00
23 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
ปารากวัย พรีเมียร์
เอฟซี เยเรวาน
เอฟซี เยเรวาน
06:00
23 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี พิวนิค
เอฟซี พิวนิค
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
เดเฟนซอร์
เดเฟนซอร์
06:30
23 พฤศจิกายน 2562
เนซิออนแนล มอนฯ
เนซิออนแนล มอนฯ
อูรุกวัย พรีเมียร์
เพนาโรล
เพนาโรล
06:30
23 พฤศจิกายน 2562
เซ็นโทรฯ ฟินิกซ์
เซ็นโทรฯ ฟินิกซ์
อูรุกวัย พรีเมียร์
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
07:00
23 พฤศจิกายน 2562
ออล บอยส์
ออล บอยส์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
กัวรานี่ SP
กัวรานี่ SP
07:30
23 พฤศจิกายน 2562
อเมริกา มิไนโร่
อเมริกา มิไนโร่
บราซิล ซีรี่บี
บราซิล เด เปโลตัส
บราซิล เด เปโลตัส
07:30
23 พฤศจิกายน 2562
แอตฯ กัวเนนเซ่
แอตฯ กัวเนนเซ่
บราซิล ซีรี่บี
พูอีบลา
พูอีบลา
08:00
23 พฤศจิกายน 2562
เนกาซ่า
เนกาซ่า
เม็กซิโก พรีเมียร่า
มิลวอกี บักส์
มิลวอกี บักส์
08:00
23 พฤศจิกายน 2562
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์
บาส NBA