ปิด

แอพดูบอลฟรี


คลิกตรงนี้!


ภาพเต็มจอ ไม่มีโฆษณากั้น

ตารางการแข่ง

ตารางถ่ายทอดสด 22 พฤศจิกายน 2562

ลาลีกา สเปน

เลบานเต้
เลบานเต้
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
มายอร์ก้า
มายอร์ก้า

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์ฯ
ปารีส แซงต์ฯ
02:45
23 พฤศจิกายน 2562
ลีลล์
ลีลล์

บุนเดสลีกา เยอรมัน

ดอร์ทมุนด์
ดอร์ทมุนด์
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
พาเดอร์บอร์น
พาเดอร์บอร์น

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ฟูแล่ม
ฟูแล่ม
02:45
23 พฤศจิกายน 2562
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส

ออสเตรีย ดิวิชั่น2

เบลอเวส ลินซ์
เบลอเวส ลินซ์
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
ไลเฟริ่ง
ไลเฟริ่ง
SAK คลาเกนเฟิร์ต
SAK คลาเกนเฟิร์ต
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
เอสวี ฮอร์น
เอสวี ฮอร์น
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
แวคเกอร์ อินส์บรุค
แวคเกอร์ อินส์บรุค
คัพเฟ่นเบิร์ก
คัพเฟ่นเบิร์ก
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
Vorwarts Steyr
Vorwarts Steyr
กราเซอร์
กราเซอร์
01:10
23 พฤศจิกายน 2562
SKU อัมเสตทเทน
SKU อัมเสตทเทน

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
วิสล่า พล็อค
วิสล่า พล็อค
เลช พอซนาน
เลช พอซนาน
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
ปิแอส กลิวิส
ปิแอส กลิวิส

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

กาลาตาซาราย
กาลาตาซาราย
00:30
23 พฤศจิกายน 2562
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค

อัล ซาลิบิคัท
อัล ซาลิบิคัท
20:05
22 พฤศจิกายน 2562
คาซม่า
คาซม่า
ยาร์มุค
ยาร์มุค
20:05
22 พฤศจิกายน 2562
อัล คาดเซีย
อัล คาดเซีย

ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

ซัลกิริส
ซัลกิริส
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
แอตแลนตาส
แอตแลนตาส

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

อาร์ดา
อาร์ดา
22:30
22 พฤศจิกายน 2562
วิโตชา บิสตริต้า
วิโตชา บิสตริต้า

สวิตฯ ดิวิชั่น2

กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
อารัว
อารัว
ลัวซานนี สปอร์ท
ลัวซานนี สปอร์ท
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
วิล 1900
วิล 1900

เบลเยี่ยม โปรลีก

คลับบรูซ
คลับบรูซ
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
ออสเทนเด้
ออสเทนเด้

บาส NBA

เดนเวอร์ นักเก็ตส์
เดนเวอร์ นักเก็ตส์
Live
22 พฤศจิกายน 2562
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
LA คลิปเปอร์ส
LA คลิปเปอร์ส
Live
22 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน เซลติกส์
บอสตัน เซลติกส์
ฟีนิกซ์ ซันส์
ฟีนิกซ์ ซันส์
10:30
22 พฤศจิกายน 2562
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
มิลวอกี บักส์
มิลวอกี บักส์
08:00
23 พฤศจิกายน 2562
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์

บราซิล ซีรี่บี

เซาเบนโต้
เซาเบนโต้
05:15
23 พฤศจิกายน 2562
ลอนดริน่า
ลอนดริน่า
CRB แม็คซิโอ
CRB แม็คซิโอ
05:15
23 พฤศจิกายน 2562
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่
บราซิล เด เปโลตัส
บราซิล เด เปโลตัส
07:30
23 พฤศจิกายน 2562
แอตฯ กัวเนนเซ่
แอตฯ กัวเนนเซ่
กัวรานี่ SP
กัวรานี่ SP
07:30
23 พฤศจิกายน 2562
อเมริกา มิไนโร่
อเมริกา มิไนโร่

เม็กซิโก พรีเมียร่า

ซากาเตเปค
ซากาเตเปค
Live
22 พฤศจิกายน 2562
แอตแลนเต้
แอตแลนเต้
พูอีบลา
พูอีบลา
08:00
23 พฤศจิกายน 2562
เนกาซ่า
เนกาซ่า

เยอรมันลีกา 3

คาร์ลไซส์ เยน่า
คาร์ลไซส์ เยน่า
01:00
23 พฤศจิกายน 2562
เฮลเลนเชอร์ FC
เฮลเลนเชอร์ FC

Ukraine U21

Aleksandriya(U21)
Aleksandriya(U21)
19:00
22 พฤศจิกายน 2562
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)

ชิลี พรีเมียร์ลีก

โคเบรซอล
โคเบรซอล
22:00
22 พฤศจิกายน 2562
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
03:30
23 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์เตส อิควิกกัว
เดปอร์เตส อิควิกกัว

ลาลีกา สเปน 2

สปอร์ติ้ง กิฆอน
สปอร์ติ้ง กิฆอน
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
เตเนริเฟ่
เตเนริเฟ่

โปแลนด์ ลิกา 2

วิเกร ซูวาล์วกี๊
วิเกร ซูวาล์วกี๊
22:30
22 พฤศจิกายน 2562
สตอล เมียเลช
สตอล เมียเลช
เลกนิก้า
เลกนิก้า
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
แซนเดคจา
แซนเดคจา
ป๊อดเบสคิดเซีย
ป๊อดเบสคิดเซีย
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
ชอร์จนิคซานก้า
ชอร์จนิคซานก้า
พุชช่า นิโปโลมิเช่
พุชช่า นิโปโลมิเช่
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
ออด้าโอพอล
ออด้าโอพอล

Colombia Copa Mustang A

เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
Live
22 พฤศจิกายน 2562
อเมริกา เด กาลี
อเมริกา เด กาลี

พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

เกล็นนาโวน ลูร์กัน
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
02:45
23 พฤศจิกายน 2562
ลินฟีลด์
ลินฟีลด์

แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

ปาร์ติซานี ทิราน่า
ปาร์ติซานี ทิราน่า
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
เคเอฟ ลาซี
เคเอฟ ลาซี

เวเนซุเอลา พรีเมียร์

ลาเนรอส
ลาเนรอส
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
คาราคาส เอฟซี
คาราคาส เอฟซี
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
อารากัว
อารากัว

อินโดนีเซีย ลีกา

PS TNI
PS TNI
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
PSIS เซมารัง
PSIS เซมารัง
บาริโต ปูเตรา
บาริโต ปูเตรา
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
PSS Sleman
PSS Sleman
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
เปอเซล่า ลามังกัน
เปอเซล่า ลามังกัน
มารูด้า
มารูด้า
18:30
22 พฤศจิกายน 2562
บายังการา ซูราบาย
บายังการา ซูราบาย

พรีเมียร์ลีก เวลส์

แบรี่ ทาวน์
แบรี่ ทาวน์
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
Pen-y-Bont FC
Pen-y-Bont FC

ฮอลแลนด์ D2

เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
คัมบูร์
คัมบูร์
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
อัลเมเร่ ซิตี้
อัลเมเร่ ซิตี้
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เดน บอสช์
เดน บอสช์
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โวเลนดัม
โวเลนดัม
อูเทร็คท์(Am)
อูเทร็คท์(Am)
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็นเอซี เบรด้า
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
อาแจกซ์(Am)
อาแจกซ์(Am)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โรด้า เจซี
โรด้า เจซี
MVV มาสทริสช์
MVV มาสทริสช์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
FC ออสส์
FC ออสส์
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เทลสตาร์
เทลสตาร์
เดอ กราฟสคัป
เดอ กราฟสคัป
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
พีเอสวี(Am)
พีเอสวี(Am)

ปารากวัย พรีเมียร์

General Diaz
General Diaz
04:00
23 พฤศจิกายน 2562
สปอติโว้ ซานลอเร็นโซ่
สปอติโว้ ซานลอเร็นโซ่
โซลเดอ อเมริกา
โซลเดอ อเมริกา
06:00
23 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ

โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
23:00
22 พฤศจิกายน 2562
มาเกร็ฟ เท็ทวอน
มาเกร็ฟ เท็ทวอน

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

เวสเตอร์โล
เวสเตอร์โล
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

ซาร์เมียนโต้ จูนิน
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
07:00
23 พฤศจิกายน 2562
ออล บอยส์
ออล บอยส์

อูรุกวัย พรีเมียร์

สปอร์ทติ้ง คลับ
สปอร์ทติ้ง คลับ
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน ริเวอร์
บอสตัน ริเวอร์
แรมปรา จูเนียร์
แรมปรา จูเนียร์
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
ซีเอ ริเวอร์เพลท
ซีเอ ริเวอร์เพลท
CA ยูเวนตูเด้
CA ยูเวนตูเด้
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
02:30
23 พฤศจิกายน 2562
พลาซ่า โคโลเนีย
พลาซ่า โคโลเนีย
วันเดอร์เรอร์
วันเดอร์เรอร์
05:00
23 พฤศจิกายน 2562
ดานูบิโอ
ดานูบิโอ
เดเฟนซอร์
เดเฟนซอร์
06:30
23 พฤศจิกายน 2562
เนซิออนแนล มอนฯ
เนซิออนแนล มอนฯ
เพนาโรล
เพนาโรล
06:30
23 พฤศจิกายน 2562
เซ็นโทรฯ ฟินิกซ์
เซ็นโทรฯ ฟินิกซ์

คอสตาริกา พรีเมียร์

Limon FC
Limon FC
Live
22 พฤศจิกายน 2562
คาร์ตาจีเนส
คาร์ตาจีเนส

รัสเซีย ทีมสำรอง

รูบิน คาซาน(U21)
รูบิน คาซาน(U21)
16:00
22 พฤศจิกายน 2562
เซนิต(U21)
เซนิต(U21)
FK โอเรนบูร์ก(U21)
FK โอเรนบูร์ก(U21)
18:00
22 พฤศจิกายน 2562
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
18:00
22 พฤศจิกายน 2562
FK รอสตอฟ(U21)
FK รอสตอฟ(U21)

ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก

แอ๊บฮา
แอ๊บฮา
19:30
22 พฤศจิกายน 2562
อัล ฟาร์ท
อัล ฟาร์ท
อัล ฮาเซม
อัล ฮาเซม
21:55
22 พฤศจิกายน 2562
อัล ราเอ็ด
อัล ราเอ็ด
อัล ชาบับ(KSA)
อัล ชาบับ(KSA)
23:40
22 พฤศจิกายน 2562
อัล เฟฮา
อัล เฟฮา

โปรตุเกส คัพ

ไลซอส
ไลซอส
00:15
23 พฤศจิกายน 2562
ซานตาคลารา
ซานตาคลารา
วาร์ซิม
วาร์ซิม
03:45
23 พฤศจิกายน 2562
Loures
Loures

ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น ซิตี้

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก ตัมบอฟ
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
23:30
22 พฤศจิกายน 2562
โลโคโมทีฟ มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

CFR คลูจ์
CFR คลูจ์
01:30
23 พฤศจิกายน 2562
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ชินเดียทาร์โกวิสเต้

Serbian Superliga

ปาร์ติซาน เบลเกรด
ปาร์ติซาน เบลเกรด
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
FK จาวอร์อิวานจิก้า
FK จาวอร์อิวานจิก้า

เช็ก ดิวิชั่น1

สปาร์ตาปราก
สปาร์ตาปราก
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
เซสเก บูเดโจวิซ
เซสเก บูเดโจวิซ

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
FC ลวีฟ
FC ลวีฟ

เช็ก ลิกา 2

วิทโควิซ
วิทโควิซ
23:00
22 พฤศจิกายน 2562
วิโซซิน่า จิคลาวา
วิโซซิน่า จิคลาวา
อัสติ นาดลาเบม
อัสติ นาดลาเบม
00:00
23 พฤศจิกายน 2562
สลาโว วีเซลัด
สลาโว วีเซลัด

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

นอร์ดเจลแลนด์
นอร์ดเจลแลนด์
01:00
23 พฤศจิกายน 2562
แรนเดอร์ส
แรนเดอร์ส

ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

ทรัวส์
ทรัวส์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี แซมบี
เอฟซี แซมบี
นิออร์ท
นิออร์ท
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โรเดซ อเวรอน
โรเดซ อเวรอน
เกรอน็อบล์
เกรอน็อบล์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
น็องซี่
น็องซี่
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
โอแซร์
โอแซร์
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
ก็อง
ก็อง
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
เลอ ม็องส์
เลอ ม็องส์
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
02:00
23 พฤศจิกายน 2562
ลอริยองต์
ลอริยองต์

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

เปสคาร่า
เปสคาร่า
03:00
23 พฤศจิกายน 2562
เครโมเนเซ่
เครโมเนเซ่

Turkey 2

อดาน่าสปอร์
อดาน่าสปอร์
23:00
22 พฤศจิกายน 2562
กิริซันสปอร์
กิริซันสปอร์

อิหร่าน พรีเมียร์ลีก

แทรคเตอร์ ซาซี่
แทรคเตอร์ ซาซี่
19:00
22 พฤศจิกายน 2562
ปาดิสเดโคราซาน
ปาดิสเดโคราซาน
เพอร์เซโปลิส
เพอร์เซโปลิส
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
นาฟท์ มาสจีด
นาฟท์ มาสจีด
ซาแนท นาฟ
ซาแนท นาฟ
21:30
22 พฤศจิกายน 2562
เซปาฮัน
เซปาฮัน

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

อรารัต เยเรวาน
อรารัต เยเรวาน
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
แกนด์ซาซาร์
แกนด์ซาซาร์
เอฟซี เยเรวาน
เอฟซี เยเรวาน
06:00
23 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี พิวนิค
เอฟซี พิวนิค

จีน ซูเปอร์ลีก

ซานตง ลู่เนิ่ง
ซานตง ลู่เนิ่ง
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
หวูฮั่น ซอลล์
หวูฮั่น ซอลล์
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
กว่างโจว RF
กว่างโจว RF
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปักกิ่ง กั๋วอัน
เหอหนาน เจี้ยนเย้
เหอหนาน เจี้ยนเย้
18:35
22 พฤศจิกายน 2562
เทียนจิน ฉวนเจียน
เทียนจิน ฉวนเจียน

พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

ซัมเควียท
ซัมเควียท
22:00
22 พฤศจิกายน 2562
คาราบัค
คาราบัค

เยอรมัน D2

โบคุ่ม
โบคุ่ม
00:30
23 พฤศจิกายน 2562
VfL ออสนาบรุ๊ค
VfL ออสนาบรุ๊ค
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
00:30
23 พฤศจิกายน 2562
ซังค์ เพาลี
ซังค์ เพาลี

ออสเตรเลีย ลีก(W)

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์(W)
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์(W)
13:00
22 พฤศจิกายน 2562
นิวคาสเซิล เจ็ทส์(W)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์(W)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด(W)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด(W)
15:30
22 พฤศจิกายน 2562
ซิดนีย์ เอฟซี(W)
ซิดนีย์ เอฟซี(W)

กรีซ ดิวิชั่น2

พลาทานิแอส FC
พลาทานิแอส FC
21:00
22 พฤศจิกายน 2562
โดซา ดรามัส
โดซา ดรามัส

ปรีโอลิมปิก แอฟริกา

แอฟริกาใต้(U23)
แอฟริกาใต้(U23)
21:30
22 พฤศจิกายน 2562
กานา(U23)
กานา(U23)
อียิปต์(U23)
อียิปต์(U23)
01:00
23 พฤศจิกายน 2562
ไอวอรี่โคสต์(U23)
ไอวอรี่โคสต์(U23)

ชิงแชมป์เอเชีย U19

ปากีสถาน(U19)
ปากีสถาน(U19)
19:00
22 พฤศจิกายน 2562
คูเวต(U19)
คูเวต(U19)
ปาเลสไตน์(U19)
ปาเลสไตน์(U19)
22:00
22 พฤศจิกายน 2562
โอมาน(U19)
โอมาน(U19)