ปิด

แอพดูบอลฟรี


คลิกตรงนี้!


ภาพเต็มจอ ไม่มีโฆษณากั้น

ตารางการแข่ง

ตารางถ่ายทอดสด 19 กรกฎาคม 2562

ยูโรป้า ลีก

ตูตา เดอร์เรซ
ตูตา เดอร์เรซ
22:00
19 กรกฎาคม 2562
FK เวนต์สปิลส์
FK เวนต์สปิลส์
อินเตอร์ ตูร์คู
อินเตอร์ ตูร์คู
22:30
19 กรกฎาคม 2562
บรอนด์บี้
บรอนด์บี้
เลวาเดีย ทัลลินน์
เลวาเดีย ทัลลินน์
23:00
19 กรกฎาคม 2562
เซนจาร์นาน
เซนจาร์นาน
คราอิโอว่า
คราอิโอว่า
23:00
19 กรกฎาคม 2562
ซาบาลี
ซาบาลี
RoPS โรวานีมี่
RoPS โรวานีมี่
23:00
19 กรกฎาคม 2562
อเบอร์ดีน
อเบอร์ดีน
ริกาสฟุทโบลา
ริกาสฟุทโบลา
23:00
19 กรกฎาคม 2562
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
ดินาโม มินส์ค
ดินาโม มินส์ค
23:30
19 กรกฎาคม 2562
ไลปายาส เมตาลุร์ก
ไลปายาส เมตาลุร์ก
เลฟสกี้ โซเฟีย
เลฟสกี้ โซเฟีย
23:30
19 กรกฎาคม 2562
รูซอมเบร็อค
รูซอมเบร็อค

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

อาร์ก้า กดิเนีย
อาร์ก้า กดิเนีย
23:00
19 กรกฎาคม 2562
จาเกียลโลเนีย
จาเกียลโลเนีย
LKS ลอดซ์
LKS ลอดซ์
01:30
20 กรกฎาคม 2562
เลเชีย กอเดนซ์
เลเชีย กอเดนซ์

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

โอซีเยค
โอซีเยค
00:00
20 กรกฎาคม 2562
สลาเวน โคปริฟนิก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า
ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
02:00
20 กรกฎาคม 2562
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
โลโคโมติวา ซาเกร็บ

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
22:00
19 กรกฎาคม 2562
Veles
Veles

UEFA(WU-19)

เนเธอร์แลนด์(WU-19)
เนเธอร์แลนด์(WU-19)
22:00
19 กรกฎาคม 2562
ฝรั่งเศส(WU-19)
ฝรั่งเศส(WU-19)
อังกฤษ(WU-19)
อังกฤษ(WU-19)
22:00
19 กรกฎาคม 2562
สเปน(WU-19)
สเปน(WU-19)
สกอตแลนด์(WU-19)
สกอตแลนด์(WU-19)
00:15
20 กรกฎาคม 2562
นอร์เวย์(WU-19)
นอร์เวย์(WU-19)
เบลเยียม(WU-19)
เบลเยียม(WU-19)
01:30
20 กรกฎาคม 2562
เยอรมัน(WU-19)
เยอรมัน(WU-19)

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

ทแซร์สโค เซโล
ทแซร์สโค เซโล
22:45
19 กรกฎาคม 2562
อาร์ดา
อาร์ดา
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
01:00
20 กรกฎาคม 2562
สลาเวีย โซเฟีย
สลาเวีย โซเฟีย

บราซิล ซีรี่บี

บราซิล เด เปโลตัส
บราซิล เด เปโลตัส
Live
19 กรกฎาคม 2562
ปารานา พีอาร์
ปารานา พีอาร์
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่
05:15
20 กรกฎาคม 2562
ลอนดริน่า
ลอนดริน่า
บราซิล เด เปโลตัส
บราซิล เด เปโลตัส
07:30
20 กรกฎาคม 2562
ปารานา พีอาร์
ปารานา พีอาร์
วิตอเรีย BA
วิตอเรีย BA
07:30
20 กรกฎาคม 2562
คริคูม่า
คริคูม่า

เม็กซิโก พรีเมียร่า

พูอีบลา
พูอีบลา
07:00
20 กรกฎาคม 2562
คลับ ตีฮัวนา
คลับ ตีฮัวนา
อัตลาส
อัตลาส
09:00
20 กรกฎาคม 2562
ซิอูดัด ฮัวเรซ
ซิอูดัด ฮัวเรซ

เยอรมันลีกา 3

1860 มิวนิค
1860 มิวนิค
00:00
20 กรกฎาคม 2562
พรูเบน มุนสเตอร์
พรูเบน มุนสเตอร์

Colombia Copa Mustang A

เอ็นบิกาโด
เอ็นบิกาโด
07:30
20 กรกฎาคม 2562
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
เดปอร์ติโบ ปาสโต้

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

FBC เมลการ์
FBC เมลการ์
03:00
20 กรกฎาคม 2562
อินติกัส เดปอร์เตส
อินติกัส เดปอร์เตส
สปอร์ต ฮวนคาโย่
สปอร์ต ฮวนคาโย่
03:00
20 กรกฎาคม 2562
เซซ่า วาลเลโย่
เซซ่า วาลเลโย่
บรูค พีรอนนาส
บรูค พีรอนนาส
03:00
20 กรกฎาคม 2562
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เอเลี่ยนซา ลิม่า
03:00
20 กรกฎาคม 2562
สปอร์ติ้งคริสตัล
สปอร์ติ้งคริสตัล
เดป ซาน มาร์ติน
เดป ซาน มาร์ติน
03:00
20 กรกฎาคม 2562
เรอัล การ์ซิลาโซ่
เรอัล การ์ซิลาโซ่

Ecuador Pilsener A

LDU กีโต้
LDU กีโต้
07:15
20 กรกฎาคม 2562
เดปอร์ติโบ กีโต้
เดปอร์ติโบ กีโต้
เอเมเลค
เอเมเลค
08:00
20 กรกฎาคม 2562
คูเอนก้า
คูเอนก้า

อเมริกา D1

Memphis 901
Memphis 901
Live
19 กรกฎาคม 2562
แนชวิลล์ เอฟซี
แนชวิลล์ เอฟซี
El Paso
El Paso
Live
19 กรกฎาคม 2562
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
Live
19 กรกฎาคม 2562
เรโน เอฟซี
เรโน เอฟซี
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
Live
19 กรกฎาคม 2562
เรโน เอฟซี
เรโน เอฟซี
El Paso
El Paso
Live
19 กรกฎาคม 2562
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ

กระชับมิตรสโมสร

แทมปิโก มาเดโร
แทมปิโก มาเดโร
Live
19 กรกฎาคม 2562
ซาปริสซ่า
ซาปริสซ่า
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
Live
19 กรกฎาคม 2562
บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
Live
19 กรกฎาคม 2562
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
แทมปิโก มาเดโร
แทมปิโก มาเดโร
Live
19 กรกฎาคม 2562
ซาปริสซ่า
ซาปริสซ่า
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:30
19 กรกฎาคม 2562
ดอร์ทมุนด์
ดอร์ทมุนด์
มาริติโม่
มาริติโม่
16:00
19 กรกฎาคม 2562
สปอร์ติ้ง บราก้า
สปอร์ติ้ง บราก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
19 กรกฎาคม 2562
เชลซี
เชลซี
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต
18:00
19 กรกฎาคม 2562
อัล อาห์ลี(KSA)
อัล อาห์ลี(KSA)
สวินดอน
สวินดอน
19:00
19 กรกฎาคม 2562
เบอร์มิงแฮม
เบอร์มิงแฮม
ไฟร์บวร์ก
ไฟร์บวร์ก
20:00
19 กรกฎาคม 2562
สตุ๊ตการ์ต
สตุ๊ตการ์ต
เทลสตาร์
เทลสตาร์
22:00
19 กรกฎาคม 2562
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์
คาซิมปาซ่า
คาซิมปาซ่า
22:00
19 กรกฎาคม 2562
เพนดิคสปอร์
เพนดิคสปอร์
เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่
22:30
19 กรกฎาคม 2562
บูร์ซาสปอร์
บูร์ซาสปอร์
นาโปลี
นาโปลี
22:30
19 กรกฎาคม 2562
เฟอรัลพิซาโล
เฟอรัลพิซาโล
นีมส์
นีมส์
22:30
19 กรกฎาคม 2562
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA
เวเจิล
เวเจิล
22:30
19 กรกฎาคม 2562
บราแบรนด์
บราแบรนด์
RB ไลป์ซิก
RB ไลป์ซิก
23:00
19 กรกฎาคม 2562
กาลาตาซาราย
กาลาตาซาราย
อาแจกซ์
อาแจกซ์
23:00
19 กรกฎาคม 2562
วัตฟอร์ด
วัตฟอร์ด
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
23:00
19 กรกฎาคม 2562
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
เม็ตซ์
เม็ตซ์
23:00
19 กรกฎาคม 2562
โซโชซ์
โซโชซ์
โมนาโก
โมนาโก
23:00
19 กรกฎาคม 2562
เอฟเวอร์ตัน
เอฟเวอร์ตัน
สตารส์บูร์ก
สตารส์บูร์ก
23:30
19 กรกฎาคม 2562
ตูลูส
ตูลูส
น็องต์
น็องต์
23:30
19 กรกฎาคม 2562
นิออร์ท
นิออร์ท
โอแซร์
โอแซร์
23:30
19 กรกฎาคม 2562
เซอร์เคอร์ บรูซ
เซอร์เคอร์ บรูซ
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
23:30
19 กรกฎาคม 2562
เกรไตล์
เกรไตล์
ชาลเก้ 04
ชาลเก้ 04
23:30
19 กรกฎาคม 2562
นอริช ซิตี้
นอริช ซิตี้
AS ยูเปน
AS ยูเปน
00:00
20 กรกฎาคม 2562
OFI เครเต้
OFI เครเต้
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
00:00
20 กรกฎาคม 2562
อาเมียงส์
อาเมียงส์
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
00:00
20 กรกฎาคม 2562
เจเอส คาบิลี่
เจเอส คาบิลี่
ล็องส์
ล็องส์
00:00
20 กรกฎาคม 2562
Dunkerque
Dunkerque
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
01:00
20 กรกฎาคม 2562
โวล์ฟสบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก
คลับบรูซ
คลับบรูซ
01:30
20 กรกฎาคม 2562
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
โคลเชสเตอร์
โคลเชสเตอร์
01:30
20 กรกฎาคม 2562
อิปสวิช
อิปสวิช
เชสเตอร์
เชสเตอร์
01:45
20 กรกฎาคม 2562
โบลตัน
โบลตัน
คราวเลย์
คราวเลย์
01:45
20 กรกฎาคม 2562
ไบรท์ตัน
ไบรท์ตัน
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
01:45
20 กรกฎาคม 2562
คริสตัล พาเลซ
คริสตัล พาเลซ
สปอร์ติ้ง บราก้า
สปอร์ติ้ง บราก้า
02:00
20 กรกฎาคม 2562
ลีลล์
ลีลล์
ปอร์โต้
ปอร์โต้
02:30
20 กรกฎาคม 2562
เรอัล เบติส
เรอัล เบติส
มงต์เปลลิเย่ร์
มงต์เปลลิเย่ร์
05:00
20 กรกฎาคม 2562
แซงต์ เอเตียน
แซงต์ เอเตียน
ลิเวอร์พูล
ลิเวอร์พูล
07:00
20 กรกฎาคม 2562
ดอร์ทมุนด์
ดอร์ทมุนด์
บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์
08:00
20 กรกฎาคม 2562
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
08:00
20 กรกฎาคม 2562
บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
08:00
20 กรกฎาคม 2562
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้

แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ

เซเนกัล
เซเนกัล
02:00
20 กรกฎาคม 2562
แอลจีเรีย
แอลจีเรีย

ปารากวัย พรีเมียร์

นาซิอองนาล อซุนซิยง
นาซิอองนาล อซุนซิยง
05:15
20 กรกฎาคม 2562
โอลิมเปีย อาซันซิออง
โอลิมเปีย อาซันซิออง

อเมริกา เมเจอร์ลีก

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Live
19 กรกฎาคม 2562
ออร์แลนโด ซิตี้
ออร์แลนโด ซิตี้
เอฟซี ซินซินเนติ
เอฟซี ซินซินเนติ
07:00
20 กรกฎาคม 2562
ดีซี ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
20 กรกฎาคม 2562
ออร์แลนโด ซิตี้
ออร์แลนโด ซิตี้
แอลเอ กาแลกซี่
แอลเอ กาแลกซี่
09:00
20 กรกฎาคม 2562
ลอสแอนเจลิส FC
ลอสแอนเจลิส FC

ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
01:45
20 กรกฎาคม 2562
คอร์ก ซิตี้
คอร์ก ซิตี้
เดอร์รี่ ซิตี้
เดอร์รี่ ซิตี้
01:45
20 กรกฎาคม 2562
สลิโก โรเวอร์ส
สลิโก โรเวอร์ส
วอเตอร์ฟอร์ด
วอเตอร์ฟอร์ด
02:00
20 กรกฎาคม 2562
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ฟินน์ ฮาร์ปส์

รัสเซีย ดิวิชั่น 1

เอฟซี โอลิมปิเยทส์
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
19:00
19 กรกฎาคม 2562
ชินนิค ยาโรสลาฟ
ชินนิค ยาโรสลาฟ

รัสเซีย ทีมสำรอง

ครีลย่า โซเวียตอฟ(U21)
ครีลย่า โซเวียตอฟ(U21)
17:00
19 กรกฎาคม 2562
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
17:00
19 กรกฎาคม 2562
รูบิน คาซาน(U21)
รูบิน คาซาน(U21)
FK รอสตอฟ(U21)
FK รอสตอฟ(U21)
22:00
19 กรกฎาคม 2562
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
สปาร์ตัก มอสโก(U21)

บราซิล คัพ

ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
Live
19 กรกฎาคม 2562
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
อินเตอร์นาซิอองนาล
อินเตอร์นาซิอองนาล
Live
19 กรกฎาคม 2562
พัลไมรัส
พัลไมรัส

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
22:00
19 กรกฎาคม 2562
กาซเมตาน
กาซเมตาน
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
01:00
20 กรกฎาคม 2562
เอฟซี วิโตรุล
เอฟซี วิโตรุล

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

FK Zorka
FK Zorka
22:45
19 กรกฎาคม 2562
ซลูตัสค์
ซลูตัสค์
เนมาน
เนมาน
00:45
20 กรกฎาคม 2562
โกเมล
โกเมล

เช็ก ดิวิชั่น1

สโลวาน ลิเบอเรช
สโลวาน ลิเบอเรช
23:30
19 กรกฎาคม 2562
วิคตอเรีย พัลเซ่น
วิคตอเรีย พัลเซ่น

เช็ก ลิกา 2

วิทโควิซ
วิทโควิซ
22:00
19 กรกฎาคม 2562
Chrudim
Chrudim
FK วลาซิม
FK วลาซิม
23:00
19 กรกฎาคม 2562
เบอโน่
เบอโน่

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

โคเปนเฮเกน
โคเปนเฮเกน
00:00
20 กรกฎาคม 2562
AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส

เอสโตเนียลีก

นอมเม่
นอมเม่
23:30
19 กรกฎาคม 2562
เพ็ดลินนามีสกอนด์
เพ็ดลินนามีสกอนด์

ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เอซี โอลู
เอซี โอลู
22:30
19 กรกฎาคม 2562
มูซ่า
มูซ่า
TPV แทมเปเร่
TPV แทมเปเร่
22:30
19 กรกฎาคม 2562
ยาโร
ยาโร

สโลวีเนีย ลิกา 1

เอ็นเค อลูมินิจ
เอ็นเค อลูมินิจ
23:00
19 กรกฎาคม 2562
NK ทริคลาฟ
NK ทริคลาฟ

ลีกทู บัลแกเรีย

CSKA โซเฟีย 1948
CSKA โซเฟีย 1948
01:00
20 กรกฎาคม 2562
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
โลโคโมทีฟ โซเฟีย

สวิต ซูเปอร์ลีก

เอฟซี ซิยง
เอฟซี ซิยง
01:00
20 กรกฎาคม 2562
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล

โคปา ซูดาเมริกาน่า

อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
Live
19 กรกฎาคม 2562
โคลอน
โคลอน
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
Live
19 กรกฎาคม 2562
คาราคาส เอฟซี
คาราคาส เอฟซี
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:30
20 กรกฎาคม 2562
โคลอน
โคลอน

สิงคโปร์ ลีก

สิงคโปร์ วอริเออร์
สิงคโปร์ วอริเออร์
18:45
19 กรกฎาคม 2562
บาเลสเตียร์ คัลซา
บาเลสเตียร์ คัลซา
โฮกัง ยูไนเต็ด
โฮกัง ยูไนเต็ด
18:45
19 กรกฎาคม 2562
บรูไน DPMM
บรูไน DPMM

สก็อตแลนด์ ลีกคัพ

ดันดี ยูไนเต็ด
ดันดี ยูไนเต็ด
01:45
20 กรกฎาคม 2562
คาวเดนบีท
คาวเดนบีท
มาเธอร์เวลล์
มาเธอร์เวลล์
01:45
20 กรกฎาคม 2562
กรีน็อค มอร์ตัน
กรีน็อค มอร์ตัน

มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

ยะโฮร์ ดารุล
ยะโฮร์ ดารุล
20:00
19 กรกฎาคม 2562
ตรังกานู
ตรังกานู

Brasileiro

เปซานดู(PA)
เปซานดู(PA)
03:00
20 กรกฎาคม 2562
โวลตา เรดอนดา
โวลตา เรดอนดา
แซมปายโอ้(MA)
แซมปายโอ้(MA)
06:00
20 กรกฎาคม 2562
ซานตาครูซ(PE)
ซานตาครูซ(PE)
ยาปิรันก้า
ยาปิรันก้า
06:00
20 กรกฎาคม 2562
เรโม เบเลม
เรโม เบเลม

Brazil Youth

บาเฮีย(Youth)
บาเฮีย(Youth)
01:00
20 กรกฎาคม 2562
กรุงเทพคริสเตียน
กรุงเทพคริสเตียน
เซาเปาโล(U20)
เซาเปาโล(U20)
05:00
20 กรกฎาคม 2562
ฟลูมิเนนเซ BA(U20)
ฟลูมิเนนเซ BA(U20)

ICC 2019

อาร์เซน่อล
อาร์เซน่อล
10:00
19 กรกฎาคม 2562
บาเยิร์น มิวนิค
บาเยิร์น มิวนิค